Register
A password will be e-mailed to you.
  1. Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote,
    Nchi yangu Tanzania, jina lako ni tamu sana
    Nilalapo nakuwaza wewe, niamkapo ni heri mama wee
    Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote.

  2. Tanzania Tanzania, ninapokwenda safarini,
    Kutazama maajabu, biashara nayo makazi,
    Sitaweza kusahau mimi, mambo mema ya kwetu hakika
    Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote.

  3. Tanzania Tanzania, watu wengi wanakusifu,
    Siasa yako na desturi, ilituletea uhuru
    Hatuwezi kusahau sisi, mambo mema ya kwetu hakika
    Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo wote.

Changamoto kwako
Je ni Mtanzaniagani leo hii anaweza kusimama na kuimba wimbo huu, kifua mbele na akiwa na furaha kama enzi zile za akina Mwalimu Julius kambarage Nyerere?

English Form

Fomu ya Kiswahili


About The Author

Lemburis Kivuyo is a Busi­ness, IT and Com­mu­nity Related Project Consultant. Specialized in Business Establishment, Leadership training, Online Marketing, Small groups and teams leadership and management, Curriculum Development, Constitution development and much more.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published.

eighteen − seven =

Service Quotation Request Form

Please fill the necessary information below

PO Box 1999, city, country

Fomu ya maombi ya huduma

Tafadhali jaza taarifa muhimu hapa chini

SLP 1999, mji, nchi