Register
A password will be e-mailed to you.

Mfano wa Barua ya Kuomba Kazi kwa KiswahiliJe ulishawahi kuandika barua ya maombi ya kazi na kutuma kwa waajiri wengi na wote au wengi ya hao hawakukujibu hata kama unajua unazo sifa za hiyo kazi?

Jibu la hapo ni rahisi

Uandishi wa barua zako una shida

Barua ya maombi ya kazi iwe na sura hii

  1. Wewe nani
  2. Umezipataje hizo taarifa za nafasi za kazi
  3. Unafikiri wewe utapeleka kitu gani nzuri ambayo wengine walioomba hiyo nafasi hawana ila wewe unayo/unazo (Usieleze habari za degree, diploma au vyeti vyako kwani na wenzako wanazo, pia usieleze juu ya uzoefu wako wa kazi kwani na wao wanazo tena kukuzidi)
  4. Eleza utayari wako wa usaili na kuanza kazi
  5. Acha mawasiliano yako ya haraka kama simu ya kiganjani na barua pepe (usiache mawasiliano ya kupitia kwa watu wengine kama shangazi mjomba, mama, baba na marafiki au jirani)
  6. Eleza kwamba umeambatanisha wasifu wako

 




About The Author

A Busi­ness, IT and Com­mu­nity Related Project Consultant

Related Posts

Leave a Reply